



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

**KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA AWALI KWA
WAHITIMU WA SHAHADA YA SAYANSI YA MAABARA ZA AFYA**

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu Wataalam waliohitimu shahada za Afya (**Bachelor of Medical Laboratory Sciences**) ndani na nje ya nchi kuwa dirisha la maombi ya usajili wa awali (Provision Registration) litafunguliwa tarehe 13.03.2024 na kufungwa tarehe 15.04.2024 Aidha waombaji wote wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

1. Maombi ya usajili wa awali yatafanyika kupitia mfumo wa usajili wa wataalam wa afya (hprs.moh.go.tz).
2. Kila Muombaji lazima aamabatanishe nakala ya nyaraka zifuatazo;
 - Cheti cha kuzaliwa
 - Cheti cha elimu ya sekondari
 - Cheti cha Chuo/Matokeo ya chuo alichosoma
 - Uthibisho wa utambuzi wa vyeti kutoka TCU kwa waliosoma vyuo vya nje ya nchi
3. Waliofanya maombi ya utarajali awamu zilizopia **HAWATAWEZA KUOMBA TENA**
4. Kila mhitimu yeyote anayetegemea kwenda kwenye mafunzo ya utarajali lazima awe amekamilisha kufanya maombi ya Usajili wa awali, pasipo kufanya hivyo mfumo hautamkubalia kufanya maombi ya utarajali.
5. Dirisha la maombi ya utarajali kwa mwezi Aprili litafunguliwa tarehe 22.03.2024 na kufungwa 24.03.2024

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inawatakia utekelezaji mwema

Kwa msaada zaidi piga simu 0734005777

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
12.03.2024

